🌟❤️ " Chồng ơi, anh Kiwi đụ em sướng quá..ớ.. ớ.. ớ.. " ❤️🍌

SweetPussySG

Trung sĩ
Gửi lời chào đến mọi người.
Đúng vậy, lại là vợ chồng Sweet đây!
Bài viết này vợ chồng mình muốn ghi dấu kỷ niệm về cuộc gặp gỡ với anh Kiwi bên cạnh đó là đôi dòng cảm nghĩ..

~
Vợ chồng mình đã cùng nhau trải nghiệm cuộc chơi tế nhị này từ 2018 và đã có duyên gặp gỡ với những người bạn đặc biệt - những người bạn bí ẩn bước ra từ sân chơi nặc danh trên không gian ảo này.

Vì những định kiến và đánh giá đạo đức nên mình và các bạn chỉ có thể gặp nhau trên không gian ảo thế này để tự do trải nghiệm những sở thích bản ngã của chính mình.

Nhưng đáng buồn thay, ai cũng đều tạo cho riêng mình nhiều lớp phòng thủ nhiều nhiều lý do .. bảo mật đời tư, lừa đảo, bệnh tật...

Có vô vàn nỗi sợ hãi vô hình khiến ai cũng dè dặt, đề phòng. Đúng là sự thận trọng là cần thiết, nhưng một số bạn thể hiện điều này vô cùng thái quá.
Khi suy nghĩ của bạn đã trở nên cực đoan thì hành động của bạn sẽ thể hiện ra bên ngoài cũng sẽ như vậy.
Đó không phải điều đúng đắn để bắt đầu một cuộc đối thoại hay một mối quan hệ.

Bạn biết đấy, để trở nên sáng suốt và tạo thiện cảm trong một mối quan hệ, điều cần nhất là sự tôn trọng và thấu hiểu ...
Tôn trọng để tìm hiểu thông tin về nhau, để biết đó có phải đối tượng mình nên kết giao hay không.

Điển hình như khi có bạn inbox đề nghị được đồng hành cùng vợ chồng mình trong cuộc chơi, ít nhiều mình cũng sẽ tìm hiểu thử về thông tin về bạn ấy.

Bạn sinh hoạt trên diễn đàn đã lâu rồi hay mới tạo account vài ngày trước?

Lịch sử hoạt động của bạn thế nào?

Ngôn phong của bạn trong các bình luận gần nhất ra sao?

Bạn là người có xu hướng hoà nhã lịch sự hay thuộc thành phần bất ổn về nhân cách ?

Ở chiều ngược lại, bạn cũng sẽ làm điều tương tự đúng chứ?
...

Hiểu biết về nhau để chọn lọc bạn mà chơi, đánh giá đối tượng có phù hợp với những nguyên tắc giá trị mà mình tìm kiếm hay không. Nếu không phù hợp, thì lịch sự từ chối. Còn nếu đã cảm giác phù hợp thì đối thoại nhiều hơn để hiểu rõ hơn nữa về phần chìm của tảng băng.

Bản thân mình cảm thấy tất cả những điều này nó rất hiển nhiên trong khởi đầu một cuộc đối thoại hay một mối quan hệ.
Khởi đầu đã có ấn tượng tốt thì quá trình xây dựng lòng tin mới suôn sẻ, gây được thiện cảm và phát triển được các mối quan hệ
...

Thôi thì chia sẻ đến đây thôi nhé
Hiểu được hay không thì tự mỗi người đều có nhận định của riêng mình.

Xin gửi lời tri ân đến tất cả bạn bè của vợ chồng mình từ cả hai diễn đàn TĐ và RPx.

~

Trở lại cuộc gặp ngày hôm đó với anh Kiwi, đó lại là một buổi some với những cung bậc cảm xúc tuyệt vời.
Mình thì đã gặp anh Kiwi cafe trước đó nên cũng hiểu ít nhiều về anh. Phải nói đúng là tiến sĩ có khác, anh văn minh - lịch sự - nhã nhặn và tử tế. Đó chính là những giá trị mà vợ chồng mình mong đợi và tìm kiếm.

Các bạn đừng suy nghĩ rằng ở môi trường ảo này đa phần là người xấu nhé. Quan điểm đó rất thiển cận và không phản ánh đúng thực tế. Vấn đề nằm ở chính bản thân mình có sáng suốt để nhận định về bạn chơi hay không thôi.
Partner/ Bull của vợ chồng mình từ cả 2 diễn đàn đều là những Gentleman thành đạt cả đấy.
Thôi thì nói nhiều lại mất hay haha

Quay lại vấn đề chính

Vợ mình đã từng thưởng thức 🍌 bác sĩ, 🍌 kỹ sư, 🍌 IT , 🍌 chủ doanh nghiệp, 🍌 Tây Âu.. nhưng hôm nay là kỷ niệm về 🍌 tiến sĩ. Vậy 🍌 tiến sĩ hôm nay có mùi vị thế nào nhỉ? Mình đã hỏi nhưng đĩ vợ cười tủm tỉm bẽn lẽn..

Trời đất, nay còn ngại ngùng giả nai nữa chứ, thồn bao nhiêu 🍌 vô lol rồi mà cứ như là gái mới lớn vậy ta ơi 😼

Tí nữa gặp 🍌 tiến sĩ để xem còn ngại nữa không ha

( Ảnh minh họa)

🛵🚦

Hẹn anh Kiwi ăn sáng, uống cafe từ trước nên vợ chồng đèo nhau đến điểm hẹn.
Lần đầu chạm mặt anh Kiwi thì vợ cũng ngại ngùng.

Sau màn chào hỏi thì hai anh em trò chuyện cùng nhau, mình thì ngồi góp vui thôi để vợ được tự nhiên thoải mái. Vợ mình dễ có thiện cảm với kiểu đàn ông lịch thiệp, có kiến thức nên không khí cũng đã cởi mở hơn nhiều.
Dùng xong bữa sáng thì mình cũng ra ngoài, nhường không gian cho cặp đôi tự nhiên trò chuyện.

~~~
Được một lúc thì vợ và Kiwi chịu đèn nhau rồi, không chờ đợi được thêm nên thế là chuyện gì đến cũng đã đến.

Sau đây là ít hình ảnh, clip kỷ niệm về cuộc chơi của ngày hôm đó, mời các đồng dâm thưởng thức.

Chào thân ái

amung
X