Miền Nam Checker có tấm - Trả bài chay bé 2k7 của bác hugo15cm

anhthichem

Binh nhất
Lâu quá ko rp vì ít có em nào hợp gu các bác ạ.
Cảm ơn bác @hugo15cm đã share cho bé này. Bác ấy share mình 3 bé lận mà thấy hợp cạ mỗi bé 2k7 này thôi.
Cũng check bé mấy bữa rồi mà nay mới rảnh nên lên bài rp cho ae.
Đây là Lần đầu tiên đc check bé non tơ như vậy đã vcl ae ạ. Thật ra mình cũng đi nhiều em hàng tầm 2k4-2k5 rồi nhưng đa phần đều có trải nghiệm rất tệ. Mấy em hàng non thì kn mình thấy hay kiểu vệ sinh thân thể ko kỹ và service tệ vcl luôn. Lúc xin đc info bé 2k7 chat nc thấy trẻ con vãi cũng ngại mà thằng em nó cứ xúi “liều cmn đi 2k7 đi kín đó dễ j gặp kèo thơm như vậy” nên thằng anh cũng ráng liều. 🥲🥲🥲
Hẹn gặp bé ở khu Trung Sơn giáp Q7. Bé còn nhỏ ko có xe nên mình qua đón bé. Ấn tượng đầu tiên bé kiểu nhỏ nhắn xinh xinh, đeo khẩu trang kín lộ mỗi cặp mắt buồn buồn thiếu ngủ trông già già tưởng tráo hàng cmnr nhưng thôi body cũng đc thôi chơi luôn. Hỏi bé muốn đi chỗ nào bé nói đâu cũng dc nên chạy qua ks khu Trung Sơn luôn cho gần. Tới nới lấy phòng xong vô phòng bé mới tháo khẩu trang ra, hú cmn hồn nhìn cũng ngon các tml ợ :x. Đánh giá chi tiết như sau
Face: 7đ nha. Bé ko phải kiểu hotgirl đẹp sắc xảo mà kiểu mặt hài hoà có nét, cộng điểm cho gái nhà lành bà cụ non mặt búng ra sữa
Da: 9đ. Da ko phải kiểu trắng sáng mà kiểu trắng vừa khoẻ mạnh, ko có tí mụn nha. Mấy tml chơi loli nhiều thì biết mấy em non hay có vấn đề về mụn da lưng hay mụn mông lắm mà bé này tuyệt nhiên ko có nhé, chứng tỏ vệ sinh thân thể kỹ nè. Mà đúng thiệt vậy, bé vô tắm lâu vcl luôn, tầm 15p chứ méo đùa :))
Ngực: Non quá nên ko to cho 7đ thôi. Đầu ti nhỏ vừa, hồng hào
Eo: 9₫ phẳng lì nhé
M ông: 9đ kích cỡ vừa chuẩn loli, ko mụn ko thâm
V4: 10đ Ngon lông lá tự nhiên ko thâm, nhiều nước.
Âm thanh: dolby surround 7.0 treble bass đầy đủ to vcl mà tự nhiên cảm xúc nghe kích thích vãi
Cam xúc: 10₫. Ban đầu có vẻ ko thân thiện. Sau khi tắm xong hai ae nằm trên giường tâm sự một lúc, hỏi han về gia cảnh của em, vì sao đi làm blah blah… các kiểu thì em cũng dần thoải mái và trả lời thật tình. Đang nc thì mình đột ngột đưa miệng ngậm núm vú be mút nhè nhẹ. be hơi giật mình nhung rất nhanh thả lỏng để yên cho mình mút. Mút một hồi mình bắt đầu nghe tiếng rên ngước lên nhìn bé nhắm nghiền mắt đã lắm các bác ạ. Sau đó là bé cứ rên suốt buổi :">

KL: Với giá này thif quá hời cho một bé 2k7 đi kín face ưa nhìn sạch sẽ cam xuc chân thật. bác nào gu tình cảm thì tới luôn nhé. nghe bé tâm sự là bé chỉ mong làm ngắn hạn mau kiếm tiền trả đủ nợ góp mấy chục tr là bé nghỉ…

Cảm ơn các bác đã đọc rp!

amung
X