Miền Nam Chăn bé 17 tuổi 2k6 sau 2 năm ròng ko dc ăn gái dưới 18

Nghotu1991

Trung sĩ nhất
Gu mình là gái dâm. vì dâm xíu thì hôn cũng hôn sâu, nút lưỡi nhã nước miếng đồ. bú cu thì bú 10 15 phút đồ đó, dâm xíu nữa thì vét ass luôn. Làm tình thì đụ thoải mái, ko sợ cái kiểu nhẹ thôi em đau. nên bạn tình thường là mấy bé lớn lớn xíu, thường 22-28

Nhưng mà hỏi thì vẫn thích mấy bé học sinh, đụ nhẹ xíu, bú liếm ít xíu, nhưng cơ thể nó săn nó mới. Lol nó bót nó hồng hào. Chấp nhận chuyện gần như ko biết bj

ngoại hình mình hình như đối với con gái nhỏ quá nó ko thích hay sao mà mình chăn học sinh 11 12 khó lắm, chăn2 năm nay ko dính. chắc 20 30 đứa rồi, 1 thời gian là mấy bé lơ à

Nay tình cờ quen đc bé cũng chịu nói chuyện nên thử lại chăn gái học sinh lần thứ n coi đậu hok. có công mài sắt có ngày nên kim mà. Kkk

hẹn e nó 5 lần 7 lượt cũng được. Lý do tao bận quá bận, còn e nó học quá học. cuối tuần thì mẹ sợ đi bị trai đụ nên hok cho đi chơi nhiều. Nhưng rồi cũng chốt đc cái hẹn.

🥘🥗🫔🥪🌮🍗Buổi dating bình dân: sáng chạy 1 tiếng mới tới bé. đậu đợi, bé bước ra, heyda trẻ quá so với mình, chubby xíu. Nhưng mà hứng thiệt tụi mày à. Lâu rồi ko ăn gái 17 18

Tao Cb sẵn quà 8/3. đi papaxot ăn. Sau là đi Café . hỏi bé thấy anh giống ảnh hok. bé kêu đập choai hơn ảnh. với tưởng mập, do tầm 30 tuổi thường mập mập, mà thấy anh cân đối. Kkk. Ok ok luôn. nắm tay ôm eo các thứ ok. Xong mình hôn tai luôn. Ok luôn

Mình hỏi đi xem phim nha. ở đây có rạp chiếu nào ko. bé kêu có, mà e hay đi rạp gần, do e chạy xe yếu… thì trong đầu mình nhảy số liền. Nếu đi gần thì bé sẽ biết đường đi rồi. Thôi đi xa xa. chỗ nào mà trên đường đi tiện quẹo vào rạp phim phòng á.

để test thử xem bé có mạnh dạn khi mình chở vào chỗ bậy bạ ko. Mình cố tình quẹo hẻm mấy lần, xem bé có hỏi “ủa a chở em đi đâu dạ” hok. thì thấy bé hok có hỏi. với lên xe kéo tay bé ôm mình 2 tay. thấy ok rồi

thế là có buổi hẹn phim phòng. hẹn 3 tiếng đi ra hok biết nội dung phim nó có cái j hết á. Kkk
E nó ko có mùi. Giống 1 số ít nữ mình gặp. Miệng uống đào cam xả nên nghe mùi đó luôn. Vú nhỏ thôi. Nước thì tràn trề. có điều bé nó còn khờ chuyện chịch quá. Nằm đó hưởng ko luôn. kkk. Kệ. Mọi thứ để anh. E chỉ việc nằm giang háng ra hưởng thôi

Buổi hẹn mỹ mãn

Ko có ảnh gì đâu. đừng hỏi tụi bây
E nó nhỏ xíu à. Ko thể để lộ thông tin gì được

Teoem247

Đại úy
Xin bác động lực để chén mấy bé... Mồm mép kĩ năng tán gái có, nhưng hễ miếng ăn tới miệng là chọn lý trí thay vì con chym... vì thấy tội mấy ẻm, mấy ẻm teen yêu mình kiểu hồn nhiên vô tư mà con chym mình thì toan tính chịch mấy bữa rồi bỏ thấy tội lỗi quá ... Nên cứ tán tỉnh cửa đổ mất thời gian rồi lại bỏ xó ... không nỡ phụ tình cảm ai kkk

amung
X