Miền Nam CDC 90. Năm nay mới gặp lại bé Uyên Cherry 😎

Cụ Dương Cung

Trung sĩ nhất
Lại một buổi chiều mưa buồn mang mác , sau một cú đúp lúc trưa với Tiểu Mật , thì về ngủ tơi bời , không tập dưỡng sinh nổi luôn , dậy ăn uống tắm rửa , lướt phone thì mở máy ra thấy em nó đang on , và hỏi thử thì em nó nay có làm , anh qua gặp em đi , ok anh sẽ phi qua với em .
Đến điểm hẹn lên phòng chờ ít phút em nó vào , mở cửa ra vẫn cô bé thanh mảnh , cao ráo , trắng trẻo , nụ cười duyên , nhìn cái là phải kiss mới đã . Vào hỏi thăm dạo này em sao , thế nào , giao lưu ít câu , kéo em nó lại cháo lưỡi mê đắm phê pha trước gương rồi lên giường nằm ra cho em nó dùng cái miệng xinh xắn hôn hít các nơi , rồi lật ra làm em nó lại , sau màn môi lưỡi khắp cơ thể em nó thì con sò đã ướt nhẹp , kêu em nó tròng bao , rồi trên môi lưỡi xoắn chặt , dưới thì qua các thế , hì hục cả buổi thì cả hai cũng out trong thoả mãn phê pha , tấm lót ướt cho một bãi nước .
Sau đó tắm lại , ra nằm ôm ấp hôn hít một hồi , rồi em nó xin đi vì khách chờ nãy giờ , ok bye em hẹn lần sau.

Cảnh báo :
Điều 1 : trong topic này không có văn hoá mày tao .
Điều 2 : Vào kiếm chuyện thì né dùm cái nha , chứ vào thì nhấn block là sạch sẽ ngay .

Còn lại chào những đồng dâm thân thiện .

amung
X