Miền Nam CDC 89. Ôm ấp ngày mưa cùng Tiểu Mật 😎

Cụ Dương Cung

Trung sĩ nhất
Buổi sáng đi bảo dưỡng xe thì nắng kinh khủng , rát hết tay chân , mặc dù là đã bốn năm lớp khẩu trang , áo khoác , găng tay , vớ chân đầy đủ .
Trưa xong đang nghỉ ngơi , thì chợt nhớ ra , đã lâu chưa gặp bé nó , nhắn tin set kèo rốp rẻng , gần hai mươi phút phi qua điểm hẹn , vừa lấy thẻ phòng , là em nó bước tới , phòng kế bên luôn . Vừa vào thì em nó nói được vài câu , sao lâu rồi giờ anh mới gặp em , thì T kéo lại khoá chặt môi em nó thật đê mê đắm đuối , buông ra em nó nói quỷ hà , sau đó hàn huyên các thứ , rồi kéo vào tắm cho mình , ra nằm ngửa , em nó dùng chiếc môi xinh xắn hôn mút các nơi thật nhẹ nhàng chậm rãi , cứ để cho em nó làm , lâu quá thấy thương nên kêu thôi em nó mới ngưng . Rồi đến phần mút mép lại cơ thể trơn láng của em nó , vẫn cặp vú cưng như gái mới lớn , người thì hơi da thịt hơn , em nó nói mới lên mấy kg , tiếp tục thì sau màn thưởng thức cơ thể em nó , thì trên môi miệng không rời , dưới triển qua các thế và rồi cũng out trong đê mê . Sau khi xong thì nghe ngoài cửa sổ đổ một cơn mưa to ào ào , thế là em nó nằm trên vai T và ôm chặt nhau mà tâm sự nhiều thứ , nằm ôm ốp vuốt ve , hôn hít , xoắn lưỡi đê mê thì cây hàng lại lên nữa , T hỏi còn bao không em , em nó nói em còn , ok tròng vào vật thêm hiệp nữa , khi xong rồi mà nhìn mặt em nó vẫn phê pha , mắt lim dim , miệng vẫn mút lấy lưỡi mình , nhìn mà phê vãi .
Xong em nó tắm lại cho mình. Cố năn nỉ làm vài tấm hình nhưng không được , em nói mình hôm nay gặp vui vẻ nha anh , năn nỉ đó , hôm bữa có anh chụp lén em nên em sợ , ok không sao em . Trước khi ra về thì ôm hôn thắm thiết , cảm ơn , ok bye em , hẹn lần sau .
Ra nhà xe rồi em nó còn nhắn tin, khách sạn có tính thêm giờ không anh . Lần này ok em à .

Cảnh báo :
Điều 1: trong topic này không có văn hoá mày tao.
Điều 2: vào gây war thì lượn dùm cái nha , lú ra là T Block cho sạch sẽ liền .

Còn lại chào những đồng dâm thân thiện .

amung
X