Câu chuyện về Vk và Chuyến du lịch cùng vk và cô bạn thân của vợ !

Vcson69

Binh nhì
Xin chào các đồng râm nhé ! Mình kể câu chuyện này mới xảy ra được 1 tháng ...

Chuyến du lịch bất ngờ xảy ra vào 24/2/2024
Đang đi làm thì vợ gọi điện bảo ck có muốn đi du lịch Thái Lan không? Mình bảo bao giờ đi? thì vợ bảo thứ 7 tuần này đi, mình bảo sao đi gấp thế nay thứ 5 rồi, vợ mình bảo có người nhà cho vé đi vì vướng việc nên không đi được... pass vé lại rẻ lắm. Thế mình bảo là để thu xếp công việc đã mới nghỉ tết xong đi làm chưa đâu vào đâu đùng cái lại nghỉ, mà đi bao nhiêu ngày? Vợ bảo đi 4 ngày 3 đêm thôi, có cả cái Trang đi nữa... Thấy vợ nói đến cái Trang đi nữa, mình liền hỏi sao lại có cả nó đi nó đi cùng người yêu nó à? vợ mình bảo không người yêu nó đi công tác rồi nên nó mới tranh thủ đi cùng ấy. Nói đến đây mình k cần suy nghĩ gì nữa mà bảo vợ là thế vợ chốt vé đi bn tiền để ck thanh toán. Thực ra để mà nói thì Trang và vợ mình chơi thân với nhau từ bé, lúc quen và yêu cho đến khi lấy vợ mình thì mình cũng có đôi chút thèm thuồng cô bạn thân của vợ. Nghĩ đến lần 2vc làm tình với nhau vì lên đến đình điểm mình đã không kiểm soát được lời nói lại buột miệng nói ra với vợ là có lần ck nằm mơ ck địt nhau với Trang và thế là vợ tụt hứng quay ra giận mình, mình cũng nói chỉ là giấc mơ thôi mà chả hiểu sao lại mơ như vậy... nói thế chứ trong đầu không nghĩ thì làm sao mà mơ như vậy được, con vợ mình nó biết thừa... vì cũng có nhiều lần đi du lịch cùng nhóm bạn cả đến chục người cả nam cả nữ xong tắm biển Trang nó mặc bikini mình toàn lấy kính đen đeo để tia mu lồn vs đít và vú của em ấy... Tả sơ bộ về Trang thì năm nay ẻm 24t cao mét 60 nặng 52kg da trắng dáng thể thao gymer, đặc biệt là Fan MU luôn :)) cũng qua vài 3 mối tình rồi... cho đến thời gian này mình và vợ lấy nhau cũng được 1 năm, những lần ân ái mặn nồng nhất là những lúc đi bia rượu cùng ae bạn bè uống đến phê phê r về là lên giường làm tình làm tội nhau :)) bắt đầu những lần khẩu dâm xuất phát từ cả 2 vk mình thì khẩu dâm muốn địt bạn thân của mình và mình thì khẩu dâm muốn địt Trang bạn thân của vk...và mình còn bảo vk rủ Trang đến nhà chơi rồi lừa ngủ lại để ck địt cả 2 đứa vk mình cũng đồng ý ... cho đến khi chuyến du lịch mình kể bên trên ấy hoàn toàn làm mình bất ngờ và hưng phấn. Đến câu chuyện chuyến đi du lịch nhé, nói là đi du lịch chứ trong đầu mình chỉ có suy nghĩ là chén Trang :)) Sang đến bên Thái là lúc 15g30p căn phòng thuê là 1 Hottell 2 phòng ngủ Trang 1 phòng riêng và Vk ck mình phòng riêng. Nhận phòng xong thì vợ mình bảo cất đồ rồi tắm giặt đi lang thang ngắm phố xá chút rồi tối đi ăn uống, m bảo 2 đứa tắm giặt r đi đâu thì đi a ở phòng trực công việc chút rồi tối đi sau, thế là 2 đứa tắm giặt r rủ nhau đi mình ở phòng và ngồi chill nghe nhạc và làm việc còn dở, trong lúc làm trong đầu lại nghĩ đến tối nay liệu đi ăn uống có nên chút bia cho 2 đứa phê đần ra không nhỉ? Nghĩ 1 lúc thì máu nứng lại nổi lên, nghĩ đến Trang vừa tắm xong k biết có thay quần lót ra để mặc lót mới chưa nhỉ, vì từ sáng đến giờ có b tiếng đâu chắc gì đã thay ra, bèn chạy ra phòng Trang mở cửa phòng tắm và thấy đúng như suy nghĩ :)) quần lót lọt khe đen đc vắt trên thanh treo quần áo và bộ đồ lúc mặc từ Vn sang Thái, cầm cái quần lót trên tay mà lòng rạo rực con ciu cứng ngắc ae ạ, dở cái đũng lọt khe ra thì thấy 1 vạch màu trắng đục cỡ 3cm, đúng nước loz em Trang đây rồi m đưa lên mũi hít lấy hít để, nó có cái mùi thơm khó tả thật sự và thế rồi mình đưa lên lưỡi để nếm cái vị mùi loz của Trang và cứ thế khẩu dâm Trang ơi a được liếm loz em rồi loz em ngon quá, tối nay a phải cho e say thật say để địt vào cái loz múp rụp của e...

Còn tiếp phần 2 và phần 3 .... ae đợi mình viết rồi gửi ae đồng râm đọc tiếp nhé !

amung