Miền Nam Bụt Rose Thần dâm không phải cứ hẹn là sẽ được gặp !!!

I Am Bụt

Trung sĩ
Chào mấy TML tụi bây, lại là Bụt tao nữa đây, Hôm Qua Bụt đã xuất hiện kể cho mấy TML tụi bây nghe về Tiểu Nữ Mèo Nhỏ rồi, sẵn tiếp nối thì kể tiếp cho mấy TML tụi bây nghe về 1 đóa Hoa Hồng nở muộn xuất hiện ở Vùng Đất Khu Tân Bình hoa lệ.
Em này Bụt tao được @map2611 share cho với lời khẩn tha thiết về 1 chiều thứ 7 cuối tuần đầy nắng cực, với lời kể là Bụt cứ gặp đi bảo đảm rất xứng đáng.
Lòng háo hức nhận thông tin liền nhắn ngay cho em, với những ngữ điệu thiết tha mong muốn được gặp.... Nhưng nhưng nhưng... 1 ngày, 2 ngày, 3 ngày, thì mới có tín hiệu hồi âm.
Thấy em nó đăng story với gương mặt ko che mà người cứ rạo rực khó tả, liền nhắn cho em 1 tin nhắn nữa với hy vòng cầu may là em sẽ đáp lại... quả thật đúng là trời không phụ lòng
Cũng được em sắp cho cái hẹn vào 1 buổi sáng ( ít khi nào Bụt tao đi chịch sớm thế này, nữa cũng tò mò muốn gặp em, nữa cũng muốn xem em này chảnh đến mức độ nào, cứ không phải nhắn tin là sẽ được em cho gặp ...)
Đúng hẹn Bụt tao có mặt là em đã lên lấy phòng trước rồi, cảm giác từ trước tới giờ, Bụt ra mở cửa cho các em vào thôi, nay tới phiên Bụt tao gõ cửa để cho em đón vào, thú vị vkl tụi bây ạ ;))

Ấn tượng khi thấy em, em không khác trên story là mấy, face hơi cứng nhưng nhìn rất mặn mà, body đẹp, dáng cao tầm gần 1m7, chân dài da trắng mịn màn, Em vào WC vệ sinh sạch sẽ ra ngoài thay bộ đồ nhìn kích nứng vãi, Ngực em to tròn, đầu vú hơi nhọn, Mông thì to đẹp tổng quan cân đối hài hòa, chym thì sạch sẽ lông tỉa gọn gàng, em vệ sinh cũng kỹ nên nghe hương thơm thoang thoảng ngọt ngào TML nào fan tevel thì bá vào mà húp nha ;));));));))
Bụt cũng vào WC vệ sinh lại cơ thể, ra giường nằm với em, em này nói chuyện khá vui và thoải mái, sau khi qua tiếp xúc với em mới biết được, em chỉ gặp khách khi có nhu cầu sinh lý chứ không phải dân trong ngành.
Kỹ năng thì đúng max thần dâm, Bụt tao chưa gặp em hàng nào mà yêu thích bộ môn thổi kèn và đá trứng cút như em, em nói cho em cả ngày bú kiu cũng không chán, nghe mà muốn rụng rời quá mấy tml ạ, mà phải công nhận là em nó đúng dâm thật.
Bụt và em cũng quấn lấy nhau, môi chạm môi lưỡi xoắn nhẹ nhàng, em click từ Ti xuống dưới 2 hòn bi và xoay quanh thằng nhỏ, em cứ mút mãi ko có dấu hiệu ngừng ( TML nào yếu thì cẩn thận kẻo out nhanh mà chưa kịp sướng nhá ;));));)) )
Em chủ động nhún nhảy, nhịp nhàng hòa theo những động tác của Bụt, Bụt banh chân em kéo em ra giữa giường, người thì nằm ngửa kẻ thì chân đứng vác 2 bắp đùi lên vai và bắt đầu nhấp cuồng nhiệt, em ra muốn bể phòng, em toàn chủ động đổi thế, tạo những cảm hứng cho bạn tình,
Sau tất cả thì cũng phải out ở thế doggy mà khi kẻ đứng ở dưới người quỳ bên trên thân mình thì đổ rạp xuống đệm, những tiêng rên la trong sung sướng, những cú nắc đầy uy lực, đã bổ trợ cho 1 buổi hoan lạc vào một sáng trong tuần thật ngọt ngào.
Xong việc cũng nằm tâm sự với em thêm 1 xíu nữa, chứ 2 shot vừa xong Bụt tao cũng muốn rụng cặp giò rồi, đi gì nổi =))=))=)).
Em này thì chắc 1 số lão làng trên này cũng đã gặp rồi
Em nó chỉ gặp khi hứng tình thôi, do em nhu cầu sinh lý cao, nên TML nào có INFO thì cũng đừng lạ gì việc nhắn tin mà em không trả lời nhé
Bản quyền được Share Nên Bụt tao nhiều chuyện kể lại thôi, chứ cũng ko có nhu cầu share nên đừng IB bụt tao chi nhé
Rổ giá thì 800k/ 2 shot , Tự mua BCS và trả tiền KS cho em ấy
Bụt tao có xin chụp vài tấm làm kỷ niệm, thật ra là về cho mấy TML tụi bây xem mà em nó ko cho chụp, vì sợ người quen thấy được, nên chỉ có mỗi tấm chụp em đang đứng ngắm mình qua gương thấy hay hay nên Bụt tao chụp lại ;));));))
Câu Chuyện đến đây cũng là kết thúc rồi
Chào thân ái & Bóp dái mấy TML

Bụt tao lại tiếp tục công việc mưu sinh đây :boycool:

up Hồng.jpg

amung
X