Bụt Một Chiều Nắng Cực với em Trúc - Gái Huế On Đờ Mai

I Am Bụt

Trung sĩ nhất
Chào mấy TML tụi bây, Bụt tao lại xuất hiện nữa rồi đây.
Thời tiết sài gòn mùa này đúng nắng chói chang, nắng cực thằng em mà khổ thằng anh
Nghe thông tin sắp Thế Chiến Thứ 3, Bụt tao ở trên Am cũng thấp thỏm lo sợ, không biết tương lai ra sao, vốn dĩ Nhân sinh vô thường,
nên cũng lớn gan lớn mật, cạy thùng Công Đức của Sư Phụ, lữ 1 ít để xuống núi tìm trốn khoái lạc để bù vào những ngày rau cháo đậu hủ ăn chay ngủ mặn trên Núi.
Dọc đường xuống thì có đi ngang khu vực Ngã 4 Trung Chánh, cũng dạo gần đây đang rầm rộ lên 1 người thiếu phụ vì hoàn cảnh khó khăn mà phải bán trôn nuôi miệng, nghe qua câu chuyện Bụt tao cũng động lòng trần, quyết định gặp em xem như thực hư thế nào.
Đúng thời gian, địa điểm ( mà địa điểm này khó tìm vãi lìn, vì khu vực này số nhà nó cứ nhảy tưng tưng )
Lấy phòng, tầm 10p sau em đến, ấn tượng đầu tiên gặp em là em khá dễ thương, dáng người nhỏ nhắn, 3 vòng cân đối, đặt biệt là Bờ mông to tròn, làn da trắng mịn màng, giao tiếp thân thiện tình cảm, nằm ôm em nói chuyện gần cả tiếng em cũng rất thoải mái.
Kỹ năng làm tình thì rất chi là ổn áp, trình bj lau cột và đá bi thì không thua kém gì những em hàng chuyên nghiệp mà Bụt tao đã từng đi, khá bất ngờ về kỹ năng BJ của em, Bụt tao xem out mấy lần, thoáng có suy nghĩ ngu ngốc trong đầu là cho em CIA luôn, chứ phê hơn cả chữ phê .....=))=))=))=))
Nhưng lý trí đã chiến thắng được cảm xúc, Bụt tao lật ngữa em ra và bắt đầu khám phá cơ thể em :
_ làn da trắng mịn màng, ngực em cũng tương đối tuy không đẹp nhưng là hàng thật, bóp cũng phê lắm nha, ti tròn nhỏ xinh, eo ót thì đâu ra đó, mông to mịn màng, vổ cứ đen đét, Mu to tròn lông rậm rạp nhưng sạch sẽ không mùi, ;));));)) em này vệ sinh cũng kỹ càng lắm, vào phòng là có mang theo chai ddvs.
Bụt tao mang bao vào và bắt đầu triển khai ở thế truyền thống, nhẹ nhàng đút kiu vào trym em, em dùng 2 tay ghì chặt vai Bụt, Bụt tao hiểu ý cứ đầy nhẹ nhẹ vào, và nhấp đều đều 1 dòng nước ấm ấm bắt đầu chảy ra, lúc đó em rên khẽ và 2 tay cứ ghì xuống ôm Bụt, lưỡi em thì cứ liếm xung quanh vành taI, làm Bụt tao kích thích vãi, cứ nhấp nhấp liên tục xong cũng xoay người em lại ở thế doggy để khám phá bờ mông to tròn của em, vừa doggy phía sau vừa vổ mông em bép bép ( giờ ngồi nhớ lại vẫn còn cảm giác phê..... )
Xong em và Bụt cũng vào WC vệ sinh lại rồi ra nằm nc với nhau thêm xíu vì trời vẫn còn đang nắng lắm, nằm gần em mà thằng nhỏ nó cứ muốn muốn lại.... nhưng thôi vì thời gian ko cho phép nên cũng chia tay em để trở về Am
Em đợi Bụt tao cùng đi xuống trả phòng đi như đôi tình nhân mới vừa ra khỏi KS
Đánh giá tổng quan :
Em dễ thương, nhiệt tình, giao tiếp thân thiện tình cảm làm tình cực phê, rất ổn trong tầm giá, đáng để gặp nhiều lần
Khách sạn thì hơi chán, cũ kĩ dơ, nên chọn ks khác để cảm xúc bên em sẽ trọn vẹn hơn.
Có ít hình cho mấy TML tụi bây xem cho vui
Bụt tao cũng phải về lại AM mà sám hối với Sư Phụ
Chào thân ái và bóp dái mấy TML

0368452499 - thông tin của em nó - Chúc ngon trym

amung
X