Ảnh đẹp mà tui chụp lén có 1 tấm thui nhé về pé duyên siêu cute

Minhboy789

Thành viên
Cũng mới bít tới sân chơi này ko lâu, xin share ở bd mãi cũng có mà ít quá, sụp cũng có lun tại nhà e ở thủ đức, mà do cv tối ngày trong xưởng canh máy móc hoạt động 24/7 lâu lâu đảo cho kỹ thuật canh mới trốn dc mà gần gần thì mới đi chanh sã dc. Thấy bài cũng nhiều bác lắm cũng zô xin share, có phí e lại rén lại né, có ông hugo thì thấy share cho nhiều ae mà lại free nên cũng mạo mụi nhắn đại nào ngờ. Kban với pé cũng khá lâu mà có dịp nào trốn ra dc đâu

Hình này do e chụp lén nhoa, cũng tuân thủ quy định box là che mặt đàn hoàn. Gặp pé duyên thực sự rất mê cái tánh kiểu con níc, body dáng thì mn xem bít rồi. E ko đánh giá nhiều nữa. Thích nhứt là bú khá lâu lại hay cười, úi mà bã cười kiểu trẩu lắm nha mn. Mn mà mê non non thì e này đúng gu rất đúng lun
Bã thấy e rê máy tưởng e chụp cái cản e, nói thích chút e chụp cho che mặt e là dc, e lại cười hì hì ok pà pà. Hình này là pé chụp nhoa ko phải e

Vếu thì 10đ òi săn chắc, ôm hay bóp gi cũng đều đã. Ae gặp nhau pé có vẻ quý e lắm, chắc tại e mua đồ ăn nước nữa zô ks cho pé hì hì. Tóm 1m /1s khá ưng ý
Kết thúc cảm ơn bác hugo nhé

amung
X