Ae xem giá 2-3tr này đáng ôn ?

Tê Man

Binh nhì
Ae đừng nói mình đại gia , gán cày cuốc dữ lắm á chứ , tại đang có việc ở sg nên tạm thời ở ks vài tuần ! Tình cờ tìm đc vài mối thôi , tháng 15m cho 8l gặp , tính ra giá cũng ok mà , mình thì không thích đá phò lắm , tại tâm lý á nhiều lần sụp hầm , rồi dô gặp mấy con giọng mẹ , tính mình thích ở thế trên cơ hơn , đã bỏ tiền ra mà không làm chủ cuộc chơi nó không có đáng lắm . Miễn ae vui đúng tiền mình bỏ ra thì ngại ngần dì , bận cả tháng , ôm cu thủ dâm bao nhiêu ngày , dành ra 1 ngày chơi cho đã thì nhiu đây đã là bao nhiu , ng mình thích k thích lại mình , thì cái món đồ ae thích nhất định phải mua được cho bản thân , chơi ra chơi cái nào ra cái nào thôi dư nhiu thì chơi nhiu , không chịu làm chỉ có ăn sục kkk! Clip nặng quá k có up đc có tg chỉnh lại cái clip cho ae xem đỡ ,
Túm gọn 2k5 k chuppy gọi có da có thịt 1m63 vú đẹp bóp thoải mái 2tr5 + 500 tiền xe ks 1tr đêm mấy cái cũng được tuỳ sức kkk chym dọn bikini thơm , có đem theo dung dịch vệ sinh chym 10đ em nó mới đi khám định kỳ phụ khoa , này bú tút luôn quá năn nỉ chơi không bao xin suất ngoài 🙃😁 cam thường trắng dị đó ae tự đánh giá nhen hi

amung
X