Ae đọc hiểu cho em :(

Tê Man

Trung sĩ nhất
Cho em gửi lời xin lỗi đến các Ae ở Rp đéo có xin lỗi 3 con chó gackiemmaimai , longmongganeco , chịch tung toé . Vì drama của em , thêm mấy cmt khoe mẽ của em , thật sự em chỉ hạt cac sa mạc thôi , hơn 3 hằng lol Judas này là ok , cũng đéo sống lỗi lấy phí hay chơi sau lưng gây war như tụi này . Nhiều Ae đọc dô hiểu lầm mình ng khoe mẽ tự cao , nhưng mình k có v , mình nc vui vẻ và share đéo lấy phí ngàn nào , có nhiều ae nc tiếp xúc vs mình trên này . Mong ae đọc đừng hiểu lầm em , tội em út . Em chỉ dí 3 con chó dơ này thôi . Chứ k mún gây thù hay gây war với ai . Tiếp theo là em dí 3 con chó này tiếp

Lại là Ba của tụi con nè 3 đứa ơi @gackiemmaimai @longmongganeco @Chịch tung tóe , thiệt tình nai Ba đi chơi gái nữa nè , gái này ngon lắm á nha , gái này 2kx mà chịu chơi BDSM lun đỉnh k? 2m qua đêm cũng ok chơi mấy shot cũng đc , nai Ba đi ks cũng đẹp nữa , nhìn ra đèn đường chill lắm làm hơi thuốc doggy , đáng lắm tụi con à , tụi con thử cảm giác chym sạch k long , chơi trần bắn trong gái 2kx nv chưa ? Phải cố làm có tiền để trãi nghiệm nha , dùng não để kiếm tiền , có tiền mới xã stress đc con à. Đừng dùng não lừa ai cả . Ae bốn bể là nhà , sao đi lừa ae ? Haizzzz , nhóm lõ tụi con đc cái i nói xấu người ta , đứa lụm ảnh trên fb đăng lừa 200k , đứa thì đòi chịch gái free ? Sao dị tụi con ? Ba dạy Tình = Tiền , mún chụp ảnh ngta phải xin phép ngta , có đúng bài đăng k có ảnh cái tụi con dô cắn Ba :)))) .
Em này 2kx , 2-3m qua đêm có thể cho em nó tiền xe , ẽm vui vẻ thì trong sex ae như vua , em này có giấy khám test đầy đủ , ẽm tìm dd tháng 15m . Gặp nhiu lần cũng đc , chủ yếu gặp tối . Gặp nhiều thì tiền xe cho ẽm lại. Ẽm chỉ mún 1-1 . Có người nuôi thì t nhã ra , ẽm thì k mún i kín cũng sợ bệnh này kia . Thà 1-1 ẽm nói đáng lẽ đòi 20m mà do thời bủi khó khăn nên xin 15m , có thể deal 12m. Ẽm hiểu thời bủi khó khăn nói câu đó t cảm thấy ưng vl. T nc sơ cảm thấy ẽm hiểu chuyện vl . Ẽm này có tập gym đít k phải xệ nha do cách ẽm đứng á , có tí tatto . Ẽm phụ chị dạy doga nên tướng đẹp lắm . Mặc 8-9/10 á

amung
X