Miền Nam 5 Sao LBB và Vợ sắp cưới 71 :))

traitan

Binh nhì
Xin chào tất cả anh em lại là mình Trai Tân đây , bữa giờ anh em cứ hỏi sao k thấy mặt mũi đâu . Chẵn là bận quá ae ạ cuối năm bao nhiêu việc dồn dập . Quá căng thẳng nên tìm 1 nơi để xã stresst thấy 5 sao đang hot quá sức nóng đưa đẩy quá nhiều anh em tìm tới nên cũng liều mạng nhắn tin cho chị quản lý set dùm 1 kèo
Bài viết mang tính chất vui chơi giải trí , mục đích lan toả trải nghiệm sự sướng của Trai Tân cho anh em
Nhắn tin cho chị quản lý set kèo 1h chị bảo 1g30 có 2 có em bé đang rãnh , ok 1h30 chọn bé 08 nghe nói bé này đang hot
1g20 tới nơi , vào phòng chờ thì gặp 2 a trai đang ngồi với chị quản lý nói khùng nói điên thì biết đc a trai đó cùng chung đông môn trên rphang , nhớ k lầm a đó đi bé 09 có thấy bài cmt chào cái nhe a kkk
Ngồi đc 5p có 1 anh trai bước vào , cũng cùng chung đồng môn rphang mà a này k book trước nên chị quản lý báo chưa có bé nào rãnh , trước đó có nói chuyện với chị quản lý chị bảo có bé 71 mới làm ngày đầu tiên xinh lắm nghĩ bụng 08 đc mấy ae review quá nhiều rồi nên quyết định thay đổi số . Nhường cho a trai kia 08 của mình và mình chọn 71 trớ trêu thay chị quản lý báo 45p nữa bé mới rãnh :)) thôi thì ai bĩu mê gái đẹp thì chịu đi
Nằm chờ thời thì cũng tới giờ , a locker dắt lên phòng
Đánh giá csvc phòng ốc sạch sẽ rộng thoáng ok
Vào xông hơi chưa đc 5p thì bóng ai nhẹ nhàng qua đây , lau kính nhìn em cho rõ nhưng vẫn k thấy đc gì :))
Bước ra khỏi phòng xông hơi , bé nhìn và nở nụ cười em chào anh . U là trời đập vào mắt là một bé theo đánh giá của mình là xinh nha , người nhỏ con da trắng
Ra ghế ngồi bé lại gần ân cần lấy khăn lau người , bé dựa vào người mình bắt đầu chào hỏi làm quen một bé miền tây nụ cười duyên với khuôn mặt rất xinh , mới đôi ba câu thôi đã muốn đem em nó về nhà luôn r kiểu đúng gu là mê :))
Chào hỏi xong người cũng khô em bảo vào bồn em tắm cho anh , em nó cởi xiêm y thằng a nhìn còn thằng em thì ngóc dậy chào liền máu lên tới não , vào bồn em tắm lại kĩ càng . Em hỏi anh thích ở bồn hay ra ghế ( 1 điểm cộng cho sự chu đáo ) , vì cơ thể khá yếu k ngâm nước đc nên bảo em ra ghế nha , ơ mà bảo ra ghế xong k biết nghĩ gì trong đầu lại ẵm bé nó ra giường lun :))
Bắt đầu màn thi triển võ công , em đi đường lưỡi nhẹ nhàng với những cái chậm môi nhẹ em đi dài đường lưỡi từ ngực xuống đùi , đánh nhẹ bi và hô biến mất luôn thằng em , bảo em quay mông lại để khám phá thì đụng vào ta nói nước của em ra rồi anh em ạ , thôi thì em làm việc của e a làm việc của a :)) vét nhẹ thôi mà em nó rên mà mình sợ bên ngoài nghe luôn :)) mà đc cái bé nó dễ chịu bảo gì làm nấy tuy hơi lâu nhưng bé vẫn miệt mài không khó chịu ( thêm 1 điểm cộng ) cuối cùng out ở thế mình đứng em quỳ lần 1
Xong xui tắm rữa , lên cho em masage phần này mình lướt , nói chung thì em đấm bài bản , làm cũng đủ lực mình chĩ hay nhức đầu nên nhờ em nó massage đầu hơi nhiều
Em cuối xuống nói khẽ , a hồi sức chưa À sức a hồi lâu rồi chĩ được em lôi con quỷ dâm trong người anh ra thôi . Chợt nhận ra bé có 1 mùi nước hoa rất thơm , hỏi liền e đang sài AQVA phải k em hỏi sao a hay thế , em cũng ngửi thấy mùi nước hoa của a thơm lắm a sài gì v . Ờ thì a bán mà nên ngửi sơ là biết ngay kkk , cùng chung 1 niềm đam mê nên 2 anh em cứ nói chuyện với nhau 1 lúc rất lâu
Chợt nhận ra trễ giờ em bắt đầu bước vào hiệp thi đấu thứ 2 với màn masage thái ngực real nên masage nó phê dữ lắm , tới màn nuru ta nói thiên đàng dành cho anh ông trời dẫn lối :))
Nó sướng cảm giác khó tã lắm anh em ạ , máu dồn lên tới não rồi mà em cứ cạ cạ r đẩy như anh em đang chơi thế truyền thống thiếu điều muốn đè em nó ra hiếp luôn á , sau màn nuru e lại đi đường lưỡi và ngậm thằng em , lần này mình quyết hành hạ em nên đè e nó ra vét , vét lấy vét để em nó rung giật người kêu em chịu k nổi a ơi e sướng quá
Thôi thì cho e nó 1 cái gì đó gọi là điểm tựa quay lại với thế 69 mình ở trên , rồi mình ngồi lên em nó bú ngược , xong mình đứng em quỳ quá nhiều tư thế vẫn chưa ra nên liền ẵm em ra ghế sofa sau 7 7 49 lần thì e vắt 1 còn 1 giọt bao nhiêu tinh tuý đều nằm trong miệng em . Thật sự lâu lắm rồi mới đi đc 1 bé chịu khó mà nhiệt tình như vậy , nhiều lúc mấy bé làm lâu thấy k ra là lấy tay sục đau mà muốn tuột mood , còn em nó thì cứ ngậm và ngậm miệt mài thôi
Đánh giá về em nó
Mặt xinh đúng gu mà nên cho 9đ
V1 real vừa tay
V2 hơi có bụng 1 tí
V3 bự nha
Em thì 3m bẽ đôi nên nhìn cưng lắm anh em ạ , kèm với khuôn mặt xinh ấy thì chết mê
Tại sao Trai Tân bảo là vợ sắp cưới :)) vì 2 anh em nc tâm sự với nhau rất nhiều điều mà k thể nói ở đây đc kkk và nhiều điểm chung giống nhau lắm . Cảm giác mến chắc yêu em rồi :))
Anh em đi sau có gì nhẹ nhàng với vợ mình nhé , vợ mình đc cái biết chiều chuộng lắm
Em nó số 71 Quê 71 24t
Cám ơn em cho a 1 trải nghiệm và những phút giây tuyệt vời , sẽ còn quay lại
À mình có chụp hình bé nó , xin phép bé đăng đc k thì bé bảo ngại với sợ nên mình cũng k đăng , bé kêu chồng giữ đó làm kỉ niệm rồi ngắm em đc r đừng đăng :)) Ôi coi có chết k chứ
Kết lại : 5 sao đáng cho anh em trải nghiệm , mình sẽ còn quay lại
Sẵn tiện . Chúc toàn thể anh em Rphang dịp tết này thật nhiều sức khoẻ và tài lộc nhé

amung
X