Miền Nam 5* cùng bé 07

quaden01

Binh nhì
Lại 1 ngày mưa đầu tiên của sg đánh tan cái nóng nực bực bội bữa giờ!
Đang lai rai thằng em đòi đi ma xát! Ok liền! Bấm zalo cho An Minh liền!!! Pick 2 vé được em quản lý đưa cái list …! Thấy bé 07 loli thì kết ngay ! Cho thằng em số 28 vì nó thích con số mãi phát( chắc thằng này muốn đi xong về có tiền nè)
Chưa tới phòng đã thấy em đứng rước ngay cầu thang! Tướng loli như mấy em hs cấp 3 …! Chuyến này được quay lại tuổi thơ á chời
Miệng bé tía lia, zui lắm làm tui tưởng gặp nhỏ bạn thời cấp 3 ko á chời!
v1 vừa tay ( hệ cam vinh điện biên)
V2,3 hết nước chấm!!!
Em khoe mới cạo chừa mấy cọng cho nó có điểm nhấn mới ghê!
Em tắm cho tui nhẹ nhàng ..! Vừa tắm vừa tía lia, thoa sữa nuru lên rồi đi đường lưỡi xuống tới cả ngón chân! Lưỡi em điêu luyện lắm tay em chọt lỗ nhị làm tui lâng lâng cảm giác khó tả! Em nói chuyện rất tinh nghịch! Pha trò làm tui cảm giác như quen em từ hồi nào rồi á!
sau đó lên giường em đi bài matxa khoẻ mới ghê! Y mấy bài ở khoẻ luôn! Có cả bẻ khớp , bẻ cổ, bẻ tay , bẻ chân …! May mà em k bẻ thằng nhỏ 😝
Sau đó em đổ sữa trường khắp người , em dùng lưỡi kết hợp v1 ,v3 lướt đến những nơi nhạy cảm nhất của tui…! Thiếu điều thằng nhỏ tui muốn chui tọt vào lỗ đen vũ trụ của em…! Phê tới óc , em xoay người khiêu gợi 69 …! Chết chết…! Tui nào chịu thua, dù đang quắc nhưng cũng chơi hết mình! Em càng rên tui càng làm tới! Điều hay là sv em thơm tho , sạch sẽ lại khơi cho tôi cảm giác muốn hơn nữa…! Em càng rên tui càng sướng tới tận mây xanh…! Kết thúc h1 em nằm kế tui ôm ấp như nhỏ ghệ ngày nào vậy! Thủ thỉ ôm ấp kể chuyện 1 hồi em nhào lên làm tiếp lần 2!!! Dù mệt , dù xĩn nhưng em quần 1 hồi tui cũng phải chịu thua…! Đầu hàng em trong sung sướng…! Thế mới nói ải nào khó qua bằng ải mỹ nhân! Kết thúc em còn chọc ghẹo tui đòi lấy cái quần hoa hè của tui nữa chớ! Quá quậy và tinh nghịch! Hẹn em 1 ngày k xa tui tỉnh táo sẽ ghé em chơi 1 bữa cho em van xin mới dc kaka😅
Có xin em tấm hình cho anh em chiêm ngưỡng! 07 cô bé sa đéc hãy đợi đấy!!!😝

amung
X