3. Em gái bạn của nyc - vú to chơi chùa chơi lén

bunnyman

Binh nhất
Trước khi vào bài thì tao có vài cái muốn nói, chẳng là tao từ bỏ box rau, tức là tao không share, cũng không trade rau nữa, giờ rau với tao là trải nghiệm, rồi share các câu chuyện cho tụi mày đọc chơi, y đọc truyện sex đi, rồi hình với Video thì xem mà nứng =)) nên tụi mày đừng nhắn tin Zalo tao xin share, hoặc gửi rau tao nữa. Tao cũng lười phải đi chăn trong mùa dịch này rồi, nên là cảm ơn những thằng đã gửi nhé, nhưng tao không nhận, không phải tao chảnh chọe cmg đâu, mà là tao lười...

Rồi vào vấn đề...

Cái em này là cái em mà hôm bữa thằng loz lấy Video rồi chụp hình đăng lên làm như của nó nè =)) tao căng 1 phần vì nó kể như là của nó thiệt, 1 phần vì em này là tao có tình cảm đôi chút, nên thấy bực thôi.
Em nó là bạn thân cực thân của nyc tao, nyc tao thuộc dạng hơi đú, nhỏ hơn em này 2 tuổi nhưng lại học cùng lớp ĐH, xưa quen tao do lúc đó tao về trường em nó làm Event, tao thì đi theo ông sếp để học hỏi, nên kiểu ông sếp tao ổng chỉ chỏ, ra lệnh này kia, tao thì đứng sát bên, ẻm nó tưởng tao làm chức gì lớn trong đoàn, nên lúc rehearsal lại bắt chuyện này kia, tao gù luôn, 1 2 ngày mà thành người yêu thì tụi mày hiểu đú thế nào rồi.
Sau quen thì lại hay qua trọ em nó chơi, phát hiện em nó nó con bạn thân ngon nghẻ vcl. Chỉ 1m48 thôi, mà vòng nào ra vòng đó, chả bù cho con nyc tao màn hình 21 inch, lại không có lốp sau nữa, chỉ được cái mã xinh gái. Tầm 1 tháng đầu thì chả có gì, chở đi chơi về rồi qua ăn cơm, rồi về. À con này thì có ny rồi, nên lúc đó tao cũng chả care hay tăm tia gì lắm, chỉ thấy thèm cái tướng ngon vcl.
Bước ngoặt ở cái chỗ Video quay lén, hôm đó là SN nyc tao, hẹn hò nhậu nhẹt, nên tao mới qua trọ chờ đi chung, qua thì con nyc tao nói là đang đi lấy bánh kem, kêu tao vào nhà ngồi chờ. Thì tao vào thì phòng nvs vừa đóng cửa, sau đó là có cái Video =))
Đêm đó về thì tao, nyc tao và em nó ngủ cùng, do sợ xỉn nên nyc tao không cho tao về. Thằng bồ nó thì không nhậu, nên về rồi. Thế là đêm đó ngủ lại, mà lạ chỗ, uống bia lại nóng trong người, nên tao không ngủ được, đi lên đi xuống uống nước mãi. Thức không làm gì thì phải nhìn quanh, ban đầu chỉ là sờ soạng con ny thôi, 1 lúc thì con kia choàng qua ôm con ny tao ngủ, ơ, thế trêu ngươi tao à, tao vẫn ôm con ny tao, nhưng tay lại đụng zú con kia, rồi dần dần xuống dưới, tay ôm mông, nếu lỡ thức thì đổ thừa đêm không thấy, ôm ny mà tại con kia lăn qua nên không biết ôm nhầm =)) rồi luồn tay vào trong quần ngủ, mà đm còn mặc sịp nên đéo làm dc cmg.
Xong đêm đó thì xác định ra nhiều cái, vú to, săn, vú thiệt chứ đéo phải pha ke, mông to, da mịn. Thế là sau đó mỗi lần nhìn em nó tao lại nhìn với ánh mắt khác, vừa thấy em nó ngon, mà dâm dâm kiểu đéo nào đấy. Sau đấy thì em nó chia tay ny, khóc lóc, rủ 2 đứa tao đi ăn này nọ. Thế là dẹp dc 1 mối lo. Ngay ngày hôm sau tao đi làm về thì con ny tao gọi, kêu qua phòng nó chở con bạn nó ra Suối Tiên chở dùm thùng đồ ngoài quê gửi vào, trên đường về em nó nói "Anh M sau này đừng làm gì ẩu nhé, tối hôm bữa em biết đấy, đừng để em không nhìn mặt dc con N (nyc tao)". Tao thì theo lao luôn "Anh hôm bữa cũng do say quá, mà nếu anh là K thì anh không chia tay em đâu, em có nhiều cái mà N không có" rồi cười, em nó nói "Chuyện em vs K chia tay cũng ảnh hưởng đến anh đấy", mình hỏi tại sao thì em nó không nói.
Thế là về nhà nhắn tin, hỏi qua lại, em nó cũng không nói luôn, nhưng mà tao phát hiện tao nhắn tin em nó không kể với nyc tao, trong khi trước đó 2 đứa nó cái qqg cũng nói với nhau cả. Thế là tao tìm cách kiếm cớ qua nhà khi nyc tao không có ở nhà, hoặc đi đâu đó chưa về nhà liền, thường là lúc ny tao đi làm thêm tao nói để tao qua nhà nấu gì ăn, thế là qua trước khi nyc tao về, em nó thì ở nhà, thả thính vài câu, lâu lâu lại khen em nó 1 2 câu "Chà hôm nay tóc thơm thế" "sơn móng tay mới đồ luôn" "Òa đen khuyên tai mới đẹp thế", cái này tao học được từ ông sếp tao nè, con gái thích khen, mà không phải khen nịnh bợ, lộ liễu, mà là khen những cái tưởng chừng nhỏ nhặt, đơn giản, tụi nó nghe dc khoái lắm. Cái dần dần tao thay vì khen, tao vuốt tóc em nó rồi ngưởi "Ui chà hôm nay xài mùi dầu gội mới nè", đấy kiểu kiểu vậy. Được nửa tháng thì tao nói chuyện với em nó khá nhiều. Thế là tao chốt sổ, một hôm tao qua sớm thật sớm, khi biết chắc ny tao đi làm rồi, rồi giả vờ không biết tưởng ny tao ở nhà. Gặp em nó vừa ngái ngủ dậy. Thế là tao nói "Thôi anh ở đây trưa anh ăn ké luôn, hôm nay không đi làm ở nhà chán quá" em nó cũng "Ờ anh ở lại đi, trưa ăn gì?" rồi ra ngồi nc, tao mới nói "Phải mà N được như em nhỉ" Em nó hỏi "Là sao anh" thì tao mới kể đại vài cái, à trưởng thành như em nè, ít mè nheo,...em nó nói tại em lớn hơn thôi chứ trưởng thành gì, với lại kiểu con nít như thế nhiều người thích thì tao mới hỏi là ai, em nó im im rồi mới kể chuyện động trời là thằng K nyc em nó chơi con nyc tao rồi, thậm chí lúc quen nó rồi, con này quen tao rồi mà vẫn còn chơi, lén lút kiểu sao ấy, con này sau biết, nên mới chia tay thằng kia. Tao liều luôn "Anh cũng thích em, phải mà anh gặp em trước, mọi thứ không trớ trêu vầy em nhỉ", thế rồi tao quay sang, hôn em nó, hôn dc chút em nó nói "Thôi anh, đừng làm vậy, em sợ, với lại người ta qua lại thấy" ui tưởng cmg, tao ra đóng cửa, quay vào quất luôn, tao mới nói "Em với N chơi thân vậy, mà nyc em làm thế, em không ghét N à?" thì em nó nói "Bạn thân cũng là bạn mà anh, N giúp đỡ em cũng nhiều, lôi chuyện tình dục ra mà lục đục tình bạn bè cũng khó nói, với lại giờ em chơi lại ny nó nè" =)) đm thế là tao bị chăn à, kệ, ngon mà, tao hỏi thế sau 2 đứa có chồng có vầy không? Em nó nói yêu đương thì còn vầy chứ chồng con ai lại làm vậy nữa. =))
Thế là 1 tuần sau đấy, tụi tao chơi nhau cả tuần, ngày nào cũng chơi, chơi ít nhiều gì cũng thế. Lúc tao vét máng em nó nói "Xưa mẹ em hay chửi BÚ LỒN thì ra Bú lồn là vầy hả?" hahaha Bẵng chút thì tao cũng chia tay nyc tao, thế là thay vì chơi nhau ở nhà, tụi tao ra ks, qua đêm. Nói chung tao là tao em ấy cứ có cơ hội là phập nhau. Ở bất kì đâu nhé, ở nhà, quán nước em nó làm, nhà bạn em nó.
Sau đấy vài tháng thì tao với em nó dừng lại do em nó muốn tiến tới yêu, tao thì chỉ muốn FWB. Sau đấy tao thấy cũng có qua lại với 1 2 thằng nhưng méo biết có yêu không. Trong thời gian đó thì có gặp tao 3 lần, tất nhiên là vẫn phập trong 3 lần đó, mà em nó cứ gạ gạ là yêu đi. Nên tao né mẹ nó luôn cho lành. Thời gian qua lại thì có đi Vũng Tàu chung, có quay vài Video, nhưng tao up GG Drive thì méo hiểu sao bị khóa mẹ có Drive đó, ko thể nào khôi phục được. Nên mất mẹ mấy Video ngon lành vcl, còn sót ít nhiều tao up lên đây vậy. (Hình tao có kéo sáng nhé =)) ) Thằng nào nói xạo lồn thì cứ xem cái Video và cái ảnh em nó bú cu tao rồi so sánh cái cầu thang màu đỏ là biết há. À mà cứ nghĩ xạo lồn cũng dc mà hehehe
Qua câu chuyện này tao chốt vài điều:
+ Chị chị em em thì cũng liếm cây cà rem của nhau thôi
+ Nhìn gái càng đoan trang, càng hiền lành lại càng dâm chúa vcđ
+ Những đứa con gái nào có cái hõm theo sống lưng 10 đứa hết 9,5 đứa là dâm lòi
+ Mấy đứa lùn lùn mà vú to thì vú ngon đáo để =))

Ảnh/Video/Clip đính kèm

amung
X