#135 #136 5 phút và 65 phút 😍

_Chú8Lit_

Thượng sĩ
Cuối tuần vui vẻ anh em,
Và chào các bé đi kín đủ thể loại 😘

Tuần vừa rồi, trời đúng vẫn chưa bớt nóng. Không khí vẫn chưa hạ nhiệt. Con người vẫn dễ bứt rứt và nóng nảy. Thấy anh em vẫn vui chơi rất thoải mái, chú 8 thấy cũng vui lây. 😊

Khoẻ nhất vẫn là em trai @_KHẦY ĐA CẤP_ đều đều quẹt gold đi chơi quá ưng luôn. Cực kỳ thích nha 😍

Nói đến dẻo dai, tuần này chú 8 lại gặp 2 thái cực khi chốt kèo đi kín. 5 phút và 65 phút :))

#135 Kèo 5 phút: Một bé thì giống như ai bắt đi kín vậy. Vô đề nghị trả tiền trước. Không nhận cash. Chuyển khoản ngay trên giường mới chịu. Xong.

Nằm đờ ra đó, không thèm tắm. Để nguyên cái mùi hôi khói xe, mồ hôi nằm khoe hình công ty. “Em đẹp nhất, anh thấy không ?” . Hết 10p ỏng ẹo, cũng chưa chịu cởi đồ. Miệng thì chưa đánh răng. Thiệt chứ nó não nùng.

Chả lẽ bỏ về.

Chú 8 đành phải kéo và lột. Bé nói bé mặc cảm vì không có ngực. Chú 8 muốn xỉu ngang. Vậy chốt kèo kín chi trời :)) . Rồi chú 8 hỏi em có hứng với phụ nữ hơn hả ? Bé nói chả hứng với giới nào. Đúng là mất hứng toàn tập.

Lỡ thì khui cái L thứ 135 thì thấy nó đúng còn non. Con bé vẫn quay đầu sang bên và xem điện thoại.

Thiệt chứ, chú 8 chịu thua. Liếm ngực cũng ko cảm giác. Mùi của mồ hôi còn quyện đâu đây.

Đeo bao, nhấp đúng 5 phút. May quá, bím khít nên ra luôn :))

Bé: em đi 1 tiếng cho anh lận. Anh nằm nghỉ rồi làm cái nữa nha.
Chú 8: thôi về em ơi. Lần đầu anh thấy kiểu lạ vậy. Không thích thì đừng nhận kèo. Mất vui …

Thôi để kể thái cực còn lại

#136 Kèo chịch liên tục 65 phút:
Giờ kể mà vẫn còn hứng. Cô bé mang theo cái trứng rung. Mở playlist siêu cuốn, kiểu mấy bài trong mấy quán bar cho nước ngoài ở Bùi Viện vậy. Body cuốn, face đẹp.

Chú 8 như cuốn vào em. Em dìu em dắt từ giường, qua các thế. Em để trứng rung làm ciu chú 8 cũng đê mê vì lạ và sướng. Tầm 45 phút trứng hết pin. Em dìu chú 8 vào bồn và tiếp tục thuỷ chiến trong nước. Sự đê mê làm chú 8 như quên mất thời gian.

Chú 8 bắn trong sự thoả mãn giữa màn nước trong. Cô bé nằm lại chill trong bồn tận hưởng.

Cô bé: hí hí, vậy là anh cũng theo em được hơn tiếng nhỉ. 65 phút chứ ít gì.
Chú 8: trời ơi, em cho anh cảm giác lạ và sung sướng quá nè 😘

Cảnh vẫn đẹp và cô bé như vẫn đâu đây 😘

amung
X