Miền Nam 1 đêm với bé Linh Đan

ongvua

Thiếu úy
Chuyện là tối qua đi karaoke tay vịn ở khu Bình Tân này. Lỡ có tí men mà mấy pikachu tới lui nhiều quá nên t ráng kiếm đại chổ trú chứ bị bắt là xác định.
Sẵn đó thì t lên web có bé nào làm không rồi nháy 1 shot ngủ luôn tới sáng.
Xem qua xem lại thấy có bé Linh Đan này, 2k4 teen là oke rồi nên order luôn. Mới tắm ra thì bé nó vừa tới.
chấm điểm tí hen
Face thì 7/10
V1 8/10 vừa tay thôi chứ không thuộc dạng to mà teen thì chắc ổn nè
V2 8.5/10 có 1 tí lipid thôi nè
V3 thì ổn căng 1 tí tại chưa thử thế doggy hay xem kĩ nên không biết chấm sao chắc là cho bé 8/10
V4 thì còn ấm ấm khá khít nha anh em. Ra vào có cảm giác, chắc cũng tại t vét 1 tí em nó ra luôn.
Bình thường đã yếu rồi mà nay thì thêm bia rượu. Mới vào nhấp được cỡ 1 phút thì t lăn ra luôn. Do t và bé cũng xêm xêm tuổi nên nằm ôm nhau tâm sự chứ cũng không làm gì hết.
bé thì cũng hoàn cảnh này kia vào đây kiếm sống, với khách ở khu tên lửa cũng ít, được thì thăm em nó 1 shot cho biết nha!
Kết thúc trước hết giờ thì em có BJ, t cảm giác thấy ấm và tê tái lắm, rồi gần ra luôn. Cũng may tui không bắn vào miệng em chứ không thì chả biết nói sao với em. Tại bé không có cia, không thì êm. Có dịp thì sẽ ghé thăm bé tại vì cũng chưa mần ăn được gì nhiều. Tại tui nói tuổi thật thì em bé nó cũng ngại, nên tâm sự với nhau về cuộc sống! Nói chung là cũng khá ổn rồi!!

amung
X