Miền Nam TẬN HƯỞNG TỘT ĐỘ KHOÁI CẢM CÙNG TUYỆT PHẨM RPHANG ĐÀO KIM ANH

caesarnguyen

Binh nhất
Một trong những cực phẩm của Rphang với mình có thể gọi là viên kim cương mà nhìu lúc chỉ muốn ích kỷ giấu làm của riêng. Đúng vậy, chính là em Đào Kim Anh. Anh em lâu năm trong group thì ai cũng đều biết em là một trong những người có dịch vụ service best nhất cả về kỹ năng lẫn tình cảm.
Mình đi nhìu em nhưng để mà có cảm giác như đang lên giường thăng hoa với crush hay người yêu, sướng rung chân nổi da gà thì với mình chỉ mỗi Đào Kim Anh là cho mình cảm giác đó. Với mình nghĩ đặc điểm át chủ bài của ẻm là ở khuôn mặt và nụ cười. Rất dễ thương và hút hồn. Đặc biệt lúc em vừa đeo mắt kính vừa thổi, tầm nhìn từ mắt mình nhìn em ko khác gì như được làm diễn viên chính trong phim Nhật.
Giờ nói về v1 v2 v3 v4, mình chốt câu này ngắn gọn xúc tích, hoàn hảo từng cm. V1 đẩy đà, tròn, tự nhiên, bóp rất đã. Khi ôm em nhún, ngắm 2 dàn loa tưng tưng. V2 em gọn gàng, ôm rất có thế để làm nhìu skill khác nhau. V3 em căng đét, mình doggy em từ sau mà nhìn cặp mông muốn lên máu dâm. V4 em bóp và ấm nữa. Mình cực thích lúc thăng hoa còn được em ôm siết chặt vào lòng như người yêu còn được V4 em ngoáy ngoáy vắt từng giọt làm mình phải rên sướng ra tiếng.
Mình luôn nghĩ rằng gặp được em là một sự may mắn đến với mình, mình cảm giác được em rất tôn trọng thời gian mình dành cho em vì em rất đúng giờ, ko để mình đợi và lần nào mình đi em xong về cũng luôn thấy rất đáng tiền bạc và thời gian dành cho em. Mình viết bài report này ra để những anh em nếu là ae mới thì có thể yên tâm mà đi ẻm lần đầu, nếu là ae cũ thì giống như một lời gợi nhắc là vẫn luôn có một Đào Kim Anh tuyệt phẩm luôn chào đón ae quay lại trải nghiệm.
Mình xin gửi hình phía dưới kèm sdt của ẻm nhé.
Đào Kim Anh
0374625148

amung
X