Rụng rời dò cẳng vì Bé 22 Massage Quang Thư 🌸🌸

Concuxinhdep97

Binh nhất

Tiếp tục là ký sự check Var của Concuxinhdep các cơ sở Massage tại Sài Gòn. Hôm nay địa điểm Quang Thư - được big Mom Vy dzú bự tư vấn nhiệt tình nên mình chọn bé 22 ( một trong những số Hot nhất tại Quang Thư) 🔥🔥🔥

Về cơ sở vật chất thì Quang Thư khỏi nói rồi. Good 09/10 anh em nào đi rồi xác nhận. 🥷🥷

Bớc ra khỏi phòng Xông hơithì mình phải thốt lên về bé 22 " sao xinh dữ vậy trời, Dzú đã dữ vậy"!

Sau khi lau khô, bé đưa mình gồi xuống ghế, chưa định hình, bé ngồi lên đùi mình và hôn thắm thiết, đôi môi nhầy nhụa đó cứ khóa môi mình, lưỡi thì đưa vào trong, nút lưỡi một hồi lâu thì chợt nhận ra đùi sao ướt thế. Thì ra là dâm thủy từ chym bé cạ vào đùi. 🤤🤤 Hun hơn 15p gì đó thì bé cầm cu mình dắt vào bồn. Đããã!

Đang nhắm mắt gội đầu mắt còn dính xà bông, con chym từ đâu bay đến đậu ngay mõ 😂 thế là mình phải húp nước trong nguồn vội, nút con chym lạ được 10p thì con cu cứng ngắt :)). Bé vội đổi tư thế, vừa ôm hôn cháo lưỡi. Cháo hồi lâu thì con cu sao thấy có gì cạ cạ :))) Lại là con chym lạ từ đâu kéo đến, cạ cạ vào cu - vừa cạ vừa kêu Nú Rù Nú Rù :))) lưỡi thì cháo liên tục, cu thì bị chym cạ , tra tấn kiểu này con cu không chịu nổi luôn. Cạ khoản 3p gì đó thì nhờ bé dừng lại vài phút chứ sợ bắn sớm uổng :V. Nghỉ xíu thì bé đưa đầu vào háng mình, "ủa lỗ nhị có gì nhột nhột ta" thì ra là cái lưỡi điêu luyện ấy vét, ta nói vừa nhột vừa phê 😂. Xong chuyển cảnh cặp môi đá luỗi liếm cu, Liếm bài bảng từ trên xuống, từ dưới lên ướt át nhày nhụa, xong liếm đầu cu xoay vòng ôi mạ ơi nó phê phê phê, trụ đâu đó được 5p thì out trong miệng bé 👄 bé nút thêm đến khi mình xin tha mạng :)))))

Xong bồn thì lên giường massage khỏe. Kỹ năng mình đánh giá 7/10 so với massage khiếm thị, có bẻ xương, đấm bóp, massage bài bản lắm.. Xong cu mình lại dựng lên :V
Par2: Lần này mới thực sự phê kiểu tới óc nè nè anh em!! 🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥

Bé tha tinh dầu massage liếm từ chân, đến hôn môi, dùng dzú, tất cả bộ phận vừa chạm vào cơ thể sướng lắm, riêng con chym bé dùng khe cạ ướt cả cu mình Nuru chuẩn luôn. Đoạn này không diễn tả thành lời tại dài, bày bản, ướt át và sướng lắm🤤🤤.😤😤😤

💀💀💀💀💀💀💀💀💀💀💀💀
Cái này mới thú vị dữ nè anh em :V
🌸
Khi đang đoạn cao trào, bé liếm lỗ nhị vét. Cái lưỡi ướt át đó nút lỗ, liếm như thể slave phục vụ ông chủ thật dâm đãng. Liếm xong một hồi lâu thì con Slave ấy đóng vai Mistress. Chọt ngón tay tay sâu vào ass mình, skill độc lạ mà sướng lắm, ( giờ tao mới biết tại sao LGBT thích bị chọt đít) :V cảm giác vào nhột, vừa cái gì đó lòn vào, sướng không tả nỗi. Mình kêu bé duy trì như vậy, tai trái chọt đít, tay phải cầm cu -Miệng thì vừa nút nhịp nhàng, lưỡi thì đi lên xuống qua lại, chym thì áp sát vào miệng cho mình bú. Chiến đấu quằn quại hồi lâu thì sướng tới óc - bắn ra trong miệng bé- mình cạn tinh do bắn ra như chưa từng bắn, mình quéo dò luôn anh em ạ. Đít thì vừa nhột vừa ướt đẫm nước từ miệng bé 👄👄👄👄👄👄

Sau đó bé nằm ôn hôn cháo lưỡi, tí bé tắm cho mình, hết giờ ra khỏi phòng mà còn lưu luyến. Chân thì quíu dò đi muốn không nỗi luôn. :v

Tổng kết lại

Bé face 9/10

Vú bự: 10/10

Eo 8/10

Chym: nước thì thôi rồi: 💯/10

✍ Mình gói king new 1.550k

Giờ viết Rp còn run tay, quéo dò ae ạ 😭😭

amung
X