Phế võ công cùng Ngân VL

kuto0lo

Binh nhì
Em tham gia chưa lâu, chưa đóng góp gì nhiều nên quyết tâm làm bài rp ra mắt diễn đàn. Luyện công tích đạn 2 ngày mới đi check chị Ngân VL qua bài của bác @teoem0303. Thánh nữ này thì ko lạ gì với độ chăm, kỹ năng, và deal free shots 500K/2h. Đi thì cũng nghi ngờ tại trước giờ toàn chơi li lộ mình dây nên ko biết mbtc lần này có được chuyện không.

CSVC: Khách sạn trên đường Vườn Lài. Phòng tạm được có mùi thuốc mở cửa một lúc mới bay hết. Xui chịu :chan: Giá cả 105k/~2h

Tổng quan:

Thế mạnh V3 doggy cực sướng và V4 nhiệt độ cao nước nôi nhiều như Saigon mùa mưa ngập :D

Service:
Set kèo dễ, đúng giờ, thái độ không hối thúc là điểm mạnh. Khi đi thì chị có trang bị chuyên nghiệp một bịch to đựng khăn giấy ướt và vài chục ba con sâu để hẳn lên giường :pepecuoideu: . Gái miền Tây giản dị nói chuyện rôm rả thì tùy gu. Hàng anh em trong 2h thì luôn trong một lỗ nào đó và làm việc tới khi nào ko cứng được nữa mới thôi. Mấy bác khác đi được 4-5 shots nhưng em 3 shots: 1 doggy và 2 shots CIA là đã xin thua rồi. Đường lưỡi khá chuyên nghiệp; CIA mút tới giọt cuối cùng mà vẫn bú lấy bú để khoảng vài phút mới tha. Chiều đủ tư thế ko kêu ca nên thích hợp cho anh em luyện tập thử cảm giác mới. Bị vắt tới giọt cuối cùng, không lên được nữa nhưng vẫn quyết tâm làm cho hết giờ mới thôi. Các em trẻ mà thái độ được như chị đây thì Việt Nam ăn đứt Thái lọ với ngành công nghiệp không khói :v:

Nhìn chung, phù hợp với những anh em chịu nằm im hưởng, chấn thương tập gym hay wei tei lâu ngày khó ra. Tổng thiệt hại 500K + 100K phòng + 50 tip cho 2 giờ với mb thái độ tốt thì mình thấy mềm và có lẽ đáng hơn đi HTGĐ hay chòi. Bữa nào phải thử some bên nhà ZB mới được :spiderman:

amung
X