Chuyện là OngVua sắp làm bánh?

ongvua

Đại úy
Đau đầu vì sắp đưa mấy em rau lên làm hàng nhưng nghĩ tới 1 vài chuyện mà đắn đo.

Hôm nay tâm sự với 1 ông bánh web khác nói chuẩn bị làm bánh nên ông thần kia cũng khuyên ngăn vì dễ dính vòng lao lí. Bản thân vua chủ yếu là đóng góp lên cho anh em chứ làm bánh 4 5 em cũng có giúp Vua thêm được miếng ngon lành nào!

Chưa gì thấy lỗ 10 triệu rồi, dẫn 5 em nó đi khám sức khỏe tổng quát xét nghiệm mỗi em 2 triệu. Thì phát hiện 1 em bị smg từng điều trị. Cũng may trước chơi em có đeo bao! Thôi thì cũng khuyên em nó, nếu có đăng bài thì cũng báo anh em biết để cắt khoảng vét máng. Nói chung Vua làm thì phải có tâm!

Xong xuôi dắt 5 em vô khách sạn kiểm tra. Em thì bím hôi, hôi n.ách, tóc bết,... . Dặn dò em nó vệ sinh, rồi chắc phải cho mấy em nó ddvs thơm mùi cô bé các thứ! Rồi hỏi em nó ăn mặc ra sao!

Đau đầu thứ 2 là tìm chổ khách sạn cư trú ,... cho mấy em nó 🫠,... vấn đề áo xanh các thứ

Cuối cùng là yêu cầu mấy em nó dùng bao mỏng tốt nhất thị trường tuy rằng 30 40k 1 cái bao đấy. Nhưng mà đem lại cảm giác cho khách hàng sung sướng vui vẻ tột độ!

Đau đầu vì hàng mau hau. Biết rằng mấy em non tơ xinh xẻo anh em sẽ xăn đón. Mỗi shot 500k thu lợi tầm 350k 400k làm như vậy mau có tiền khiến em nó lậm vô thì hàng lại xuống cấp. Hiểu cảm giác từng đi mấy em 2k5 rồi nhưng mà 😃 không có cảm giác gì, được mỗi khoản bj ổn ổn và tình cảm với teen thôi. Vì nếu em nó nước nôi mấy mà ngày tiếp chục khách thì 1 2 lại xuống cấp. Đành ra phải giới hạn lượt khách các thứ. Lại làm khó anh em và Vua quá!

Tổng kết lỗ 25 triệu và còn nhiều vấn đề phát sinh đang đầu :))). Vua thì đang nghĩ tới chuyện hủy đầu tư vụ này luôn. Không biết ý anh em sao cho Vua thêm ý kiến. Đơn giản là Vua muốn đóng góp cho web rphang và cảm giác mới cho anh em thôi. Nhưng Vua không muốn lợi dụng danh nghĩa mà khiến anh em bị sụp hầm hay gì hết. Cơ bản là mấy em hàng cũng không cho Vua lợi ích nhiều, và thật sự Vua cảm thấy làm bánh vì đam mê chứ cũng không thu lợi ích gì từ mấy bé. Vì Vua chỉ thu cái phí đăng bài vì tất nhiên là cái đó em phải trả rồi cái đó là khoảng web thu. Còn lại thì nếu tính đầu khách ăn chặn thì cũng chẳng tốt lành gì :)). Vì nói thật lòng thì ăn chặn thì mỗi khách em nó thu được 300k. Trong khi làm rau litmatch hên xui gặp ông yếu sinh lí 1 shot ngã ngựa nhưng được 1m tròn trịa không phát sinh cái gì! 😆😆 đúng là muốn đem hàng ngon giá rẻ về cho anh em khó thật! Không phải là vì túi tiền mà sợ tiền chưa nhiều. Em nó chê, phục vụ công nghiệp lại mang tiếng mình!

amung
X