Miền Nam 25 Tokyo Ngực KHỦNG LONG

concucubu

Hạ sĩ
Vài ngày trước tui có một chuyến ăn chơi tận hưởng cùng bé 25 tại tokyo q3 mà tới hôm nay mới phục hồi được sức lực mà ngồi viết trải nghiệm cho anh em thẩm định anh em nào mà thích bộ môn 69 thì có thể xem xét mà trải nghiệm thử bé nó nha đảm bào là không thể tuyệt vời hơn với skill 69 của bé nó
Nói chung là đang đi ngoài đường tự nhiên cao hứng cái quẹo vô mà trải nghiệm bé nó luôn một phần tui thì là một tín đồ của bộ môn 69 mà được mấy anh em chia sẻ bé này nhiệt lắm 😈 n nên là lý trí lần này không nghe lời con tim rồi đang đi mà quẹo vô tokyo q3 cmnl, vừa vô là chọn bé liền không cần suy nghĩ nhưng mà do không có gọi đặt trước đành phải ngồi đợi tầm 15p mới được nhân viên dắt lên phòng, vô phòng thì thay đồ rồi xông hơi thôi để xả hết khói bụi bên ngoài lát chơi với bé nó cho nó máu 😍.
Vừa xông ra cũng là lúc mà bé bước vào đcmn bé đi vào thôi là tui thấy quả ngực khủng long là nứng rồi nha 😋🤤 đúng là con hàng 25 có khác người thành công luôn có lối đi riêng quả là không sai mà, vừa vô thôi là bé nó đã xáp tới mà lau khổ với ôm ấp hun hít tui rồi nha người gì mà dâm dữ thần vậy trời, chơi đùa với nhau một hồi thì bé nó dẫn tui vô bồn tắm mà tẩy trần bé tắm nhẹ nhàng kỹ càng , làm xong thằng anh thì bé nó từ từ xuống dưới làm luôn thằng em mà lần đầu tui đi massage mà được chăm sóc bú liếm nhẹ nhàng như người tình vậy đó cảm giác thật là lân lân, bé làm nhẹ nhàng vừa liếm đầu cu vừa bú cu làm tê hết cả con cu tui Cia 🤤 lúc nào không hay luôn chứ

Bài khỏe thì tui nói bé nó là khỏi làm vô thẳng bài mệt luôn đi thế là bé nó ngồi dậy mà lấy gel để mà bắt đầu những động tác nuru dâm đãng và sung sướng đó nha mở đầu bằng những đường trườn vú cạ lồn mà được cái lồn bé nó đi tới đâu là nước chảy ra ấm áp tới đó, xong thì mình ra hiệu cho bé nó chuyển qua 69 luôn chứ nãy giờ mắc 69 lắm rồi, vừa vô thế cái là bé nó bắt đầu bú lấy bủ để con cu tui rồi những mà vầng đưa lồn vừa đủ để tui móc với húp nha đúng anh em nói không hề sai bé này đúng là sát thủ 69 rồi đó 😍, vừa vô thế thôi là tui cho tay vô test thử rồi mới có 2 ngón thôi là khít rịt với bé nó bắt đầu rên rồi cái cảm giác vừa được bú vừa nghe rên nó sướng gì đâu mấy anh em ơi, xong vô phần vết thì lúc này tui mới hiểu được câu nói nước nhu cái đập thủy điện là gì nha vừa đưa lưỡi 😋 vô thôi là đã ào ạt ra rồi cứ như là bé nó đang trực trờ mình đưa lưỡi và mà để nó ra vậy đó hai đứa quần nhau một hồi thì mình bắn hết vô miệng bé nó còn bé thì cũng bắt đầu rùng mình, đúng là như một cuộc làm tình của đôi tình nhân .

Đánh giá sơ về bé 25 này theo tui face nhìn dâm lắm 7,5d , v1 to chà bá bú mút cực sướng . V3 to, v4 thì nhiều nước vét sướng .service thì 10/10 nha anh em . Tip bé 1tr2 trước khi về còn cháo lưỡi tạm biệt nhau nữa :))

amung
X